ridm@nrct.go.th   ระบบคลังข้อมูลงานวิจัยไทย   รายการโปรดที่คุณเลือกไว้

On the negative association property for the dependent bootstrap random variables

หน่วยงาน มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ - IRDC1

รายละเอียด

ชื่อเรื่อง : On the negative association property for the dependent bootstrap random variables
นักวิจัย : Lisawadi, S., Hu, T.-C. - , Supranee Lisawadi -
คำค้น : -
หน่วยงาน : มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ - IRDC1
ผู้ร่วมงาน : -
ปีพิมพ์ : 2554
อ้างอิง : Lobachevskii Journal of Mathematic 2011 Vol. 32 No. 1 pp. 32-38. Pleiades Publishing Ltd. 2011.
ที่มา : -
ความเชี่ยวชาญ : -
ความสัมพันธ์ : -
ขอบเขตของเนื้อหา : -
บทคัดย่อ/คำอธิบาย : -
บรรณานุกรม :
Lisawadi, S., Hu, T.-C. - , Supranee Lisawadi - . (2554). On the negative association property for the dependent bootstrap random variables.
    กรุงเทพมหานคร : มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ - IRDC1.
Lisawadi, S., Hu, T.-C. - , Supranee Lisawadi - . 2554. "On the negative association property for the dependent bootstrap random variables".
    กรุงเทพมหานคร : มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ - IRDC1.
Lisawadi, S., Hu, T.-C. - , Supranee Lisawadi - . "On the negative association property for the dependent bootstrap random variables."
    กรุงเทพมหานคร : มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ - IRDC1, 2554. Print.
Lisawadi, S., Hu, T.-C. - , Supranee Lisawadi - . On the negative association property for the dependent bootstrap random variables. กรุงเทพมหานคร : มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ - IRDC1; 2554.